Lịch thi đấu bóng đá: Hôm nay xem gì?
Mẹo tìm kiếm tên đội:
- Trên máy Windows: Ấn Ctrl + F và gõ tên đội muốn tìm.
- Trên máy Mac: Ấn command + F và gõ tên đội muốn tìm.
LỊCH THI ĐẤU HÔM NAY 19/03/2024 | ||||||||||
FIFA > Women Friendlies 2023 > September | ||||||||||
14:00 | Taiwan | -:- | Uzbekistan | |||||||
15:30 | China | -:- | Thailand | |||||||
15:30 | South Korea | -:- | North Korea | |||||||
18:30 | Japan | -:- | Philippines | |||||||
FIFA > U19 Friendlies 2023 > September | ||||||||||
18:45 | Pakistan | -:- | India | |||||||
UEFA > U17 EURO Qualifiers 2023/2024 > Group 2 | ||||||||||
20:00 | Thụy Điển | -:- | Latvia | |||||||
20:00 | Ba Lan | -:- | Moldova | |||||||
CAF > CAF Champions League 2023/2024 > Qual. 2. Round | ||||||||||
00:30 | Orlando Pirates | 4:5 (0:0, 1:0) pso | Jwaneng Galaxy | |||||||
20:00 | TP Mazembe | -:- | Big Bullets FC | |||||||
21:00 | Petro Atlético | -:- | UD Songo | |||||||
23:00 | Espérance de Tunis | -:- | AS Douanes | |||||||
23:00 | Horoya AC | -:- | Medeama SC | |||||||
23:00 | Mamelodi Sundowns | -:- | Bumamuru FC | |||||||
23:00 | Young Africans | -:- | Al Merrikh SC | |||||||
Algeria > Ligue 1 2023/2024 | ||||||||||
21:45 | MC Alger | -:- | MC El Bayadh | |||||||
Argentina > Copa de la Superliga 2023 | ||||||||||
06:00 | Tigre | 0:0 (0:0) | Vélez Sarsfield | |||||||
21:00 | Arsenal de Sarandí | -:- | Defensa y Justicia | |||||||
Argentina > Primera B Nacional 2023 Grupo B | ||||||||||
07:00 | Quilmes | 5:1 (2:1) | Tristan Suárez | |||||||
Argentina > Primera B Nacional 2023 Grupo A | ||||||||||
00:30 | Flandria | 2:1 (1:0) | Guillermo Brown | |||||||
22:10 | Almirante Brown | -:- | Nueva Chicago | |||||||
23:30 | Defensores de Belgrano | -:- | All Boys | |||||||
Argentina > Torneo Federal A 2023 | ||||||||||
03:00 | Peñarol de Chimbas | 2:1 (0:0) | Juventud Unida Universitario | |||||||
07:00 | Estudiantes de San Luis | 2:1 (1:0) | Atenas de Río Cuarto | |||||||
23:00 | Sol de Mayo de Viedma | -:- | Villa Mitre de Bahía Blanca | |||||||
Armenia > Premier League 2023/2024 | ||||||||||
18:00 | FK Van | -:- | FC Noah | |||||||
22:00 | Shirak FC | -:- | FC West Armenia | |||||||
Austria > Bundesliga 2023/2024 | ||||||||||
22:00 | Wolfsberger AC | -:- | LASK | |||||||
22:00 | FC Blau Weiß Linz | -:- | SK Austria Klagenfurt | |||||||
22:00 | Austria Lustenau | -:- | RB Salzburg | |||||||
Austria > 2. Liga 2023/2024 | ||||||||||
01:30 | SKN St. Pölten | 1:3 (0:1) | Grazer AK | |||||||
19:30 | Kapfenberger SV 1919 | -:- | FC Admira Wacker | |||||||
19:30 | Floridsdorfer AC | -:- | Schwarz-Weiß Bregenz | |||||||
Austria > Regionalliga Ost 2023/2024 | ||||||||||
00:30 | Favoritner AC | 1:3 (0:1) | FCM Traiskirchen | |||||||
00:30 | Kremser SC | 0:0 (0:0) | Austria Wien (A) | |||||||
01:00 | SC Neusiedl/See 1919 | 1:1 (1:0) | SC Wiener Viktoria | |||||||
01:00 | SV Oberwart | 2:1 (0:0) | SCU Ardagger | |||||||
21:00 | FC Mauerwerk | -:- | FC Marchfeld Donauauen | |||||||
21:00 | SR Donaufeld | -:- | ASV Draßburg | |||||||
23:00 | Wiener Sport-Club | -:- | SV Leobendorf | |||||||
Austria > Regionalliga Mitte 2023/2024 | ||||||||||
00:00 | ASK Voitsberg | 2:0 (1:0) | Union Vöcklamarkt | |||||||
00:00 | FC Gleisdorf 09 | 0:1 (0:0) | USV St. Anna | |||||||
00:00 | LASK Amateure OÖ | 2:2 (1:0) | WSC Hertha | |||||||
00:00 | Vorwärts Steyr | 2:3 (1:3) | USV Allerheiligen | |||||||
00:00 | TuS Bad Gleichenberg | 2:3 (1:1) | Deutschlandsberger SC | |||||||
21:00 | SV Wallern | -:- | Union Gurten | |||||||
21:00 | SV Ried (A) | -:- | SC Weiz | |||||||
Austria > Regionalliga West 2023/2024 | ||||||||||
FC Pinzgau Saalfelden | -:- | SK Bischofshofen | ||||||||
20:30 | SCR Altach (A) | -:- | Austria Salzburg | |||||||
21:00 | SPG Silz/Mötz | -:- | SC Schwaz | |||||||
21:00 | TSV St. Johann | -:- | VfB Hohenems | |||||||
21:30 | FC Wolfurt | -:- | SC Röthis | |||||||
22:00 | Dornbirner SV | -:- | SV Wals-Grünau | |||||||
22:30 | SC Imst | -:- | FC Rot-Weiß Rankweil | |||||||
Austria > Women Bundesliga 2023/2024 | ||||||||||
17:00 | Austria Wien | -:- | SPG Union Kleinmünchen/BW Linz | |||||||
Azerbaijan > Premyer Liqası 2023/2024 | ||||||||||
19:00 | Turan-T İK | -:- | Neftçi PFK | |||||||
21:00 | Səbail FK | -:- | Sabah FK | |||||||
Belarus > Cempionat 2023 | ||||||||||
20:00 | Belshina Bobruisk | -:- | Naftan Novopolotsk | |||||||
22:00 | Torpedo-BelAZ Zhodino | -:- | BATE Borisov | |||||||
Belgium > Eerste klasse A 2023/2024 | ||||||||||
01:45 | KV Kortrijk | 2:1 (0:0) | Cercle Brugge | |||||||
21:00 | KAS Eupen | -:- | RSC Anderlecht | |||||||
23:15 | Oud-Heverlee Leuven | -:- | Standard Liège | |||||||
Belgium > Eerste klasse B 2023/2024 | ||||||||||
01:00 | SK Deinze | 0:0 (0:0) | SK Beveren | |||||||
01:00 | Standard Liège II | 0:1 (0:0) | Patro Eisden MM | |||||||
21:00 | K Beerschot VA | -:- | KV Oostende | |||||||
Belgium > Reserve Pro League 2023/2024 | ||||||||||
00:30 | Lommel SK II | 0:1 | KV Oostende II | |||||||
00:30 | SK Beveren II | 4:0 | Patro Eisden MM II | |||||||
01:00 | FCV Dender EH II | 0:3 | KAS Eupen II | |||||||
01:00 | RWDM Brussels FC II | 1:0 | SK Deinze II | |||||||
01:30 | Royal Francs Borains II | 0:7 | KVC Westerlo II | |||||||
21:30 | KV Kortrijk II | -:- | Sint-Truidense VV II | |||||||
Belgium > U18 Elite 2023/2024 | ||||||||||
19:00 | Club Brugge KV | -:- | KV Mechelen | |||||||
19:00 | Standard Liège | -:- | SV Zulte Waregem | |||||||
19:30 | RSC Anderlecht | -:- | KAA Gent | |||||||
19:30 | Royal Antwerp FC | -:- | Oud-Heverlee Leuven | |||||||
21:30 | Sporting Charleroi | -:- | KRC Genk | |||||||
Belgium > U16 Elite 2023/2024 | ||||||||||
18:30 | KV Mechelen | -:- | Club Brugge KV | |||||||
18:30 | SV Zulte Waregem | -:- | Standard Liège | |||||||
19:30 | KAA Gent | -:- | RSC Anderlecht | |||||||
20:00 | Oud-Heverlee Leuven | -:- | Royal Antwerp FC | |||||||
Bosnia-Herzegovina > Premier Liga 2023/2024 | ||||||||||
23:30 | HŠK Posušje | -:- | FK Tuzla City | |||||||
Brazil > Série B 2023 | ||||||||||
05:00 | Avaí - SC | 2:2 (2:1) | Sport Recife - PE | |||||||
07:30 | Vitória - BA | 1:0 (0:0) | Tombense - MG | |||||||
Bulgaria > Parva Liga 2023/2024 | ||||||||||
21:30 | Botev Vratsa | -:- | CSKA 1948 Sofia | |||||||
Canada > Premier League 2023 | ||||||||||
08:00 | Cavalry FC | 2:1 (1:1) | Valour FC | |||||||
Chile > Primera División 2023 | ||||||||||
22:30 | Coquimbo Unido | -:- | Ñublense | |||||||
China > Super League 2023 | ||||||||||
16:30 | Beijing Guoan | -:- | Dalian Pro | |||||||
18:35 | Zhejiang Professional | -:- | Henan FC | |||||||
18:35 | Shanghai Shenhua | -:- | Qingdao Hainiu | |||||||
Colombia > Primera A 2023 Clausura | ||||||||||
06:00 | Jaguares de Córdoba | 0:0 (0:0) | Atlético Junior | |||||||
08:10 | Deportes Tolima | 2:0 (0:0) | Boyacá Chicó | |||||||
Colombia > Primera B 2023 Clausura | ||||||||||
03:30 | Patriotas FC | 0:2 (0:1) | Fortaleza FC | |||||||
Costa Rica > Primera División 2023/2024 Apertura | ||||||||||
03:00 | Municipal Pérez Zeledón | -:- | Municipal Grecia | |||||||
Croatia > 1. HNL 2023/2024 | ||||||||||
22:00 | NK Varaždin | -:- | HNK Gorica | |||||||
Croatia > 2. HNL 2023/2024 | ||||||||||
19:50 | HNK Orijent Rijeka | -:- | HNK Cibalia | |||||||
20:30 | NK BSK Bijelo Brdo | -:- | NK Jarun | |||||||
20:30 | NK Solin | -:- | NK Croatia Zmijavci | |||||||
20:30 | NK Vukovar 91 | -:- | NK Dubrava | |||||||
Cyprus > First Division 2023/2024 | ||||||||||
22:00 | AEK Larnaca | -:- | Nea Salamina | |||||||
23:00 | Aris Limassol | -:- | Apollon Limassol | |||||||
23:00 | Karmiotissa Polemidion | -:- | Othellos Athienou | |||||||
Czech Republic > 1. fotbalová liga 2023/2024 | ||||||||||
20:00 | FC Trinity Zlín | -:- | Dynamo České Budějovice | |||||||
20:00 | FK Jablonec | -:- | 1. FC Slovácko | |||||||
20:00 | MFK Karviná | -:- | Slovan Liberec | |||||||
20:00 | Sigma Olomouc | -:- | Baník Ostrava | |||||||
23:00 | AC Sparta Praha | -:- | Viktoria Plzeň | |||||||
Czech Republic > 2. fotbalová liga 2023/2024 | ||||||||||
21:00 | Hanácká Slávia Kroměříž | -:- | FC Sellier & Bellot Vlašim | |||||||
21:00 | SK Líšeň | -:- | FK MAS Táborsko | |||||||
21:00 | SFC Opava | -:- | Zbrojovka Brno | |||||||
Czech Republic > 3. fotbalová Liga 2023/2024 ČFL A | ||||||||||
15:15 | FK Motorlet Praha | -:- | Slavia Praha B | |||||||
Czech Republic > 3. fotbalová Liga 2023/2024 ČFL B | ||||||||||
15:30 | FK Přepeře | -:- | SK Zápy | |||||||
Czech Republic > 3. fotbalová Liga 2023/2024 ČFL A | ||||||||||
19:30 | FK Robstav | -:- | FK Loko Vltavín | |||||||
Czech Republic > 3. fotbalová Liga 2023/2024 ČFL B | ||||||||||
21:00 | Arsenal Česká Lípa | -:- | Sokol Živanice | |||||||
21:00 | Slovan Velvary | -:- | FK Ústí nad Labem | |||||||
Czech Republic > 3. fotbalová Liga 2023/2024 ČFL A | ||||||||||
23:00 | Slavia Karlovy Vary | -:- | FK Admira Praha | |||||||
Czech Republic > Women 1. liga žen 2023/2024 | ||||||||||
16:00 | Lokomotiva Brno H.H. | -:- | FK Pardubice | |||||||
19:30 | Slovan Liberec | -:- | Viktoria Plzeň | |||||||
21:00 | 1. FC Slovácko | -:- | Baník Ostrava | |||||||
Czech Republic > Women 2. liga žen 2023/2024 | ||||||||||
16:00 | FK Dukla Praha | -:- | Sigma Olomouc | |||||||
16:00 | FC Praha | -:- | Prague Raptors FC | |||||||
19:00 | AC Sparta Praha B | -:- | SK Líšeň | |||||||
Czech Republic > Youth I. CLD 2023/2024 | ||||||||||
16:00 | FC Trinity Zlín | -:- | Banik Ostrava | |||||||
16:00 | FK Mladá Boleslav | -:- | Slovan Liberec | |||||||
17:00 | FK Pardubice | -:- | MFK Karviná | |||||||
18:15 | 1. FC Slovácko | -:- | AC Sparta Praha | |||||||
18:45 | Sigma Olomouc | -:- | Viktoria Plzeň | |||||||
Czech Republic > Youth B I. CLD 2023/2024 | ||||||||||
18:15 | FC Trinity Zlín | -:- | Banik Ostrava | |||||||
18:15 | FK Mladá Boleslav | -:- | Slovan Liberec | |||||||
19:15 | FK Pardubice | -:- | MFK Karviná | |||||||
20:30 | 1. FC Slovácko | -:- | AC Sparta Praha | |||||||
21:00 | Sigma Olomouc | -:- | Viktoria Plzeň | |||||||
Czech Republic > Youth C ČLŽ 2023/2024 | ||||||||||
15:00 | AC Sparta Praha | -:- | Slovan Liberec | |||||||
15:00 | RMSK Nový Bydžov | -:- | SK Kladno | |||||||
16:00 | FK Mladá Boleslav | -:- | Dynamo České Budějovice | |||||||
Czech Republic > Youth C ČLŽ (U14) 2023/2024 | ||||||||||
17:00 | AC Sparta Praha II (U14) | -:- | Slovan Liberec II (U14) | |||||||
17:00 | RMSK Nový Bydžov II (U14) | -:- | SK Kladno II (U14) | |||||||
18:00 | FK Mladá Boleslav II (U14) | -:- | Dynamo České Budějovice II (U14) | |||||||
Denmark > Superligaen 2023/2024 | ||||||||||
20:00 | FC København | -:- | FC Midtjylland | |||||||
Denmark > 1. Division 2023/2024 | ||||||||||
00:00 | Hillerød GI | 0:0 (0:0) | AC Horsens | |||||||
00:00 | Vendsyssel FF | 1:3 (1:1) | Aalborg BK | |||||||
19:00 | SønderjyskE | -:- | B.93 København | |||||||
Denmark > 2. Division 2023/2024 | ||||||||||
00:00 | FA 2000 | 1:1 (0:1) | Middelfart Boldklub | |||||||
18:00 | Hellerup IK | -:- | Aarhus Fremad | |||||||
19:00 | Brabrand IF | -:- | Skive IK | |||||||
19:00 | FC Roskilde | -:- | Esbjerg fB | |||||||
20:00 | AB Gladsaxe | -:- | Thisted FC | |||||||
Denmark > Women Elitedivisionen 2023/2024 | ||||||||||
18:00 | AGF Fodbold | -:- | HB Køge | |||||||
20:30 | FC Nordsjælland | -:- | Brøndby IF | |||||||
Denmark > Youth U19 Drenge Ligaen 2023/2024 | ||||||||||
17:30 | AC Horsens | -:- | Esbjerg fB | |||||||
17:30 | Odense BK | -:- | FC Midtjylland | |||||||
17:30 | Brøndby IF | -:- | FC Nordsjælland | |||||||
18:00 | Silkeborg IF | -:- | SønderjyskE | |||||||
18:00 | Lyngby BK | -:- | Vejle BK | |||||||
Denmark > Youth U19 Drenge Divisionen 2023/2024 | ||||||||||
17:00 | Hellerup IK | -:- | Næsby BK | |||||||
17:00 | Viborg FF | -:- | HB Køge | |||||||
18:00 | Nykøbing FC | -:- | Hvidovre IF | |||||||
18:00 | IF Lyseng | -:- | SfB-Oure FA | |||||||
19:00 | AC Amager Academy | -:- | Hobro IK | |||||||
19:30 | AB Gladsaxe | -:- | Næstved BK | |||||||
Denmark > Youth B U17 Drenge Ligaen 2023/2024 | ||||||||||
17:30 | AC Horsens | -:- | Esbjerg fB | |||||||
20:00 | Odense BK | -:- | FC Midtjylland | |||||||
20:00 | FC København | -:- | Aarhus GF | |||||||
20:00 | Brøndby IF | -:- | FC Nordsjælland | |||||||
20:15 | Lyngby BK | -:- | Vejle BK | |||||||
20:30 | Silkeborg IF | -:- | SønderjyskE | |||||||
Denmark > Youth B U17 Drenge Divisionen 2023/2024 | ||||||||||
17:00 | B.93 København | -:- | FC Helsingør | |||||||
17:00 | AB Gladsaxe | -:- | Næstved BK | |||||||
19:15 | Viborg FF | -:- | HB Køge | |||||||
19:30 | Hellerup IK | -:- | Næsby BK | |||||||
20:15 | Nykøbing FC | -:- | Hvidovre IF | |||||||
20:15 | IF Lyseng | -:- | SfB-Oure FA | |||||||
21:00 | AC Amager Academy | -:- | Hobro IK | |||||||
Denmark > Youth C U15 Drenge Ligaen 2023/2024 | ||||||||||
17:30 | Odense BK | -:- | FC Midtjylland | |||||||
18:00 | FC København | -:- | Aarhus GF | |||||||
18:00 | Silkeborg IF | -:- | SønderjyskE | |||||||
18:00 | Lyngby BK | -:- | Vejle BK | |||||||
Ecuador > Serie A 2023 Segunda Etapa | ||||||||||
07:00 | Gualaceo SC | 1:1 (0:0) | Deportivo Cuenca | |||||||
Ecuador > U19 Campeonato Nacional 2023 Gruppe A | ||||||||||
21:00 | Aucas | -:- | Universidad Católica | |||||||
Ecuador > U19 Campeonato Nacional 2023 Gruppe B | ||||||||||
22:00 | Emelec | -:- | Orense SC | |||||||
23:00 | Manta FC | -:- | Barcelona | |||||||
23:15 | Búhos ULVR | -:- | Vargas Torres | |||||||
23:45 | Gualaceo SC | -:- | Libertad de Loja | |||||||
Ecuador > U17 Campeonato Nacional 2023 Grupo A | ||||||||||
21:00 | Tecnico Universitario | -:- | El Nacional | |||||||
Ecuador > U17 Campeonato Nacional 2023 Grupo B | ||||||||||
21:00 | Búhos ULVR | -:- | 9 de Octubre | |||||||
21:30 | Gualaceo SC | -:- | Deportivo Cuenca | |||||||
22:00 | Delfin SC | -:- | Barcelona | |||||||
Ecuador > U17 Campeonato Nacional 2023 Grupo A | ||||||||||
23:00 | Aucas | -:- | Universidad Catolica | |||||||
England > Premier League 2023/2024 | ||||||||||
18:30 | Aston Villa | -:- | Brighton & Hove Albion | |||||||
21:00 | AFC Bournemouth | -:- | Arsenal FC | |||||||
21:00 | Everton FC | -:- | Luton Town | |||||||
21:00 | Manchester United | -:- | Crystal Palace | |||||||
21:00 | Newcastle United | -:- | Burnley FC | |||||||
21:00 | West Ham United | -:- | Sheffield United | |||||||
21:00 | Wolverhampton Wanderers | -:- | Manchester City | |||||||
23:30 | Tottenham Hotspur | -:- | Liverpool FC | |||||||
England > Championship 2023/2024 | ||||||||||
02:00 | Sheffield Wednesday | 0:3 (0:3) | Sunderland AFC | |||||||
18:30 | Southampton FC | -:- | Leeds United | |||||||
21:00 | Bristol City | -:- | Stoke City | |||||||
21:00 | Cardiff City | -:- | Rotherham United | |||||||
21:00 | Watford FC | -:- | Middlesbrough FC | |||||||
21:00 | Huddersfield Town | -:- | Ipswich Town | |||||||
21:00 | Hull City | -:- | Plymouth Argyle | |||||||
21:00 | Norwich City | -:- | Birmingham City | |||||||
21:00 | Preston North End | -:- | West Bromwich Albion | |||||||
21:00 | Queens Park Rangers | -:- | Coventry City | |||||||
21:00 | Millwall FC | -:- | Swansea City | |||||||
England > League One 2023/2024 | ||||||||||
21:00 | Derby County | -:- | Cambridge United | |||||||
21:00 | Exeter City | -:- | Northampton Town | |||||||
21:00 | Barnsley FC | -:- | Blackpool FC | |||||||
21:00 | Reading FC | -:- | Burton Albion | |||||||
21:00 | Stevenage FC | -:- | Oxford United | |||||||
21:00 | Fleetwood Town | -:- | Leyton Orient | |||||||
21:00 | Lincoln City | -:- | Cheltenham Town | |||||||
21:00 | Peterborough United | -:- | Bristol Rovers | |||||||
21:00 | Port Vale FC | -:- | Bolton Wanderers | |||||||
21:00 | Shrewsbury Town | -:- | Charlton Athletic | |||||||
21:00 | Wigan Athletic | -:- | Portsmouth FC | |||||||
21:00 | Wycombe Wanderers | -:- | Carlisle United | |||||||
England > League Two 2023/2024 | ||||||||||
21:00 | Accrington Stanley | -:- | Stockport County | |||||||
21:00 | Barrow AFC | -:- | Doncaster Rovers | |||||||
21:00 | Bradford City | -:- | Walsall FC | |||||||
21:00 | Colchester United | -:- | Notts County | |||||||
21:00 | Crawley Town | -:- | Sutton United | |||||||
21:00 | Gillingham FC | -:- | Mansfield Town | |||||||
21:00 | Forest Green Rovers | -:- | Morecambe FC | |||||||
21:00 | Milton Keynes Dons | -:- | Harrogate Town | |||||||
21:00 | Salford City | -:- | Newport County | |||||||
21:00 | Swindon Town | -:- | Grimsby Town | |||||||
21:00 | AFC Wimbledon | -:- | Tranmere Rovers | |||||||
21:00 | Wrexham AFC | -:- | Crewe Alexandra | |||||||
England > National League 2023/2024 | ||||||||||
21:00 | AFC Fylde | -:- | Woking FC | |||||||
21:00 | Aldershot Town | -:- | Dagenham & Redbridge | |||||||
21:00 | Bromley FC | -:- | Gateshead FC | |||||||
21:00 | Ebbsfleet United | -:- | Boreham Wood | |||||||
21:00 | Halifax Town | -:- | Eastleigh FC | |||||||
21:00 | Hartlepool United | -:- | Dorking Wanderers | |||||||
21:00 | Kidderminster Harriers | -:- | Barnet FC | |||||||
21:00 | Maidenhead United | -:- | Chesterfield FC | |||||||
21:00 | Rochdale AFC | -:- | Southend United | |||||||
21:00 | Wealdstone FC | -:- | Oldham Athletic | |||||||
21:00 | York City | -:- | Solihull Moors | |||||||
23:30 | Oxford City | -:- | Altrincham FC | |||||||
England > Premier League 2 2023/2024 | ||||||||||
01:00 | Aston Villa U23 | 2:3 (2:1) | Sunderland AFC U23 | |||||||
01:00 | Derby County U23 | 2:3 (0:2) | Brighton & Hove Albion U23 | |||||||
01:00 | Everton FC U23 | 1:1 (0:0) | Arsenal FC U23 | |||||||
01:00 | Fulham FC U23 | 1:3 (1:2) | Leicester City U23 | |||||||
01:00 | Middlesbrough FC U23 | 4:1 (3:0) | Stoke City U23 | |||||||
01:00 | Southampton FC U23 | 6:0 (2:0) | Reading FC U23 | |||||||
01:00 | Newcastle United U23 | 1:1 (1:0) | Nottingham Forest U23 | |||||||
18:00 | Blackburn Rovers U23 | -:- | Manchester United U23 | |||||||
19:00 | Manchester City U23 | -:- | West Ham United U23 | |||||||
England > Professional Development League 2023/2024 | ||||||||||
17:00 | Burnley FC U23 | -:- | Fleetwood Town U23 | |||||||
England > U18 Premier League 2023/2024 North | ||||||||||
17:00 | Blackburn Rovers | -:- | Stoke City | |||||||
England > U18 Premier League 2023/2024 South | ||||||||||
17:00 | Chelsea FC | -:- | Arsenal FC | |||||||
17:00 | Crystal Palace | -:- | Brighton & Hove Albion | |||||||
17:00 | Leicester City | -:- | Aston Villa | |||||||
17:00 | Southampton FC | -:- | Fulham FC | |||||||
England > U18 Premier League 2023/2024 North | ||||||||||
18:00 | Leeds United | -:- | Middlesbrough FC | |||||||
England > U18 Premier League 2023/2024 South | ||||||||||
18:00 | West Bromwich Albion | -:- | Tottenham Hotspur | |||||||
18:00 | West Ham United | -:- | Norwich City | |||||||
England > U18 Premier League 2023/2024 North | ||||||||||
18:30 | Derby County | -:- | Manchester City | |||||||
18:30 | Everton FC | -:- | Sunderland AFC | |||||||
18:30 | Manchester United | -:- | Newcastle United | |||||||
21:00 | Nottingham Forest | -:- | Wolverhampton Wanderers | |||||||
England > U18 Professional Development League 2023/2024 | ||||||||||
17:00 | Bristol City | -:- | Watford FC | |||||||
17:00 | Millwall FC | -:- | Colchester United | |||||||
17:00 | Birmingham City | -:- | Sheffield United | |||||||
17:00 | Crewe Alexandra | -:- | Burnley FC | |||||||
17:30 | Ipswich Town | -:- | Queens Park Rangers | |||||||
18:00 | Fleetwood Town | -:- | Hull City | |||||||
18:00 | Wigan Athletic | -:- | Sheffield Wednesday | |||||||
18:30 | AFC Bournemouth | -:- | Cardiff City | |||||||
20:00 | Swansea City | -:- | Charlton Athletic | |||||||
England > U18 Youth Alliance 2023/2024 North East Division | ||||||||||
Scunthorpe United | hủy | Notts County | ||||||||
England > U18 Youth Alliance 2023/2024 North West Division | ||||||||||
16:30 | Accrington Stanley | -:- | Bolton Wanderers | |||||||
16:30 | Preston North End | -:- | Oldham Athletic | |||||||
England > U18 Youth Alliance 2023/2024 South East Division | ||||||||||
16:30 | Cambridge United | -:- | Sutton United | |||||||
16:30 | Luton Town | -:- | Gillingham FC | |||||||
England > U18 Youth Alliance 2023/2024 North East Division | ||||||||||
17:00 | Doncaster Rovers | -:- | Harrogate Town | |||||||
17:00 | Grimsby Town | -:- | Rotherham United | |||||||
17:00 | Huddersfield Town | -:- | Bradford City | |||||||
17:00 | Lincoln City | -:- | Mansfield Town | |||||||
England > U18 Youth Alliance 2023/2024 North West Division | ||||||||||
17:00 | Morecambe FC | -:- | Salford City | |||||||
17:00 | Port Vale FC | -:- | Blackpool FC | |||||||
17:00 | Rochdale AFC | -:- | Carlisle United | |||||||
17:00 | Shrewsbury Town | -:- | Stockport County | |||||||
17:00 | Wrexham AFC | -:- | Walsall FC | |||||||
England > U18 Youth Alliance 2023/2024 South East Division | ||||||||||
17:00 | Brentford FC | -:- | Milton Keynes Dons | |||||||
17:00 | Northampton Town | -:- | Leyton Orient | |||||||
17:00 | Stevenage FC | -:- | AFC Wimbledon | |||||||
England > U18 Youth Alliance 2023/2024 South West Division | ||||||||||
17:00 | Bristol Rovers | -:- | Plymouth Argyle | |||||||
17:00 | Exeter City | -:- | Oxford United | |||||||
17:00 | Swindon Town | -:- | Cheltenham Town | |||||||
18:00 | Portsmouth FC | -:- | Newport County | |||||||
Estonia > Meistriliiga 2023 | ||||||||||
18:30 | Harju JK | -:- | JK Nõmme Kalju | |||||||
21:00 | JK Tammeka | -:- | Paide Linnameeskond | |||||||
Faroe Islands > Effodeildin 2023 | ||||||||||
23:00 | 07 Vestur | -:- | AB Argir | |||||||
Finland > Suomen Cup 2023 > Final | ||||||||||
20:00 | FC Honka | -:- | Ilves Tampere | |||||||
France > Ligue 1 2023/2024 | ||||||||||
02:00 | RC Strasbourg | 0:1 (0:1) | RC Lens | |||||||
22:00 | Clermont Foot 63 | -:- | Paris Saint-Germain | |||||||
France > Ligue 2 2023/2024 | ||||||||||
20:00 | ESTAC Troyes | -:- | AS Saint-Étienne | |||||||
France > National 2023/2024 | ||||||||||
00:30 | AS Nancy Lorraine | 0:2 (0:2) | FC Versailles | |||||||
00:30 | Chamois Niortais | 3:0 (1:0) | Dijon FCO | |||||||
00:30 | FC Villefranche Beaujolais | 3:0 (1:0) | US Orléans | |||||||
00:30 | Le Mans FC | 2:1 (1:1) | FC Sochaux | |||||||
00:30 | FC Rouen 1899 | 0:0 (0:0) | FC Martigues | |||||||
00:30 | SO Cholet | 0:2 (0:1) | Nîmes Olympique | |||||||
00:30 | US Avranches | 1:1 (0:0) | GOAL FC | |||||||
00:30 | Marignane Gignac | 2:0 (1:0) | SAS Épinal | |||||||
France > Women Division 1 2023/2024 | ||||||||||
02:00 | Paris FC | 3:1 (2:1) | FC Fleury 91 | |||||||
18:30 | EA Guingamp | -:- | Stade Reims | |||||||
20:00 | AS Saint-Étienne | -:- | Montpellier HSC | |||||||
20:00 | Dijon FCO | -:- | Lille OSC | |||||||
20:00 | Girondins Bordeaux | -:- | Havre AC | |||||||
France > Youth Championnat National Gr. A 2023/2024 | ||||||||||
20:00 | Havre AC | -:- | RC Lens | |||||||
20:00 | Stade Reims | -:- | Paris Saint-Germain | |||||||
France > Youth Championnat National Gr. B 2023/2024 | ||||||||||
20:00 | ESTAC Troyes | -:- | US Orléans | |||||||
20:00 | Olympique Lyon | -:- | Dijon FCO | |||||||
France > Youth Championnat National Gr. C 2023/2024 | ||||||||||
20:00 | EA Guingamp | -:- | Stade Brestois | |||||||
20:00 | Trélissac FC | -:- | FC Nantes | |||||||
20:00 | Stade Laval | -:- | FC Lorient | |||||||
20:00 | Stade Rennais | -:- | US Concarneau | |||||||
France > Youth Championnat National Gr. D 2023/2024 | ||||||||||
20:00 | Olympique Marseille | -:- | OGC Nice | |||||||
20:00 | Marignane Gignac | -:- | Gazélec FC Ajaccio | |||||||
France > Youth B Championnat National Gr. C 2023/2024 | ||||||||||
18:00 | ESTAC Troyes | -:- | FC Annecy | |||||||
France > Youth B Championnat National Gr. D 2023/2024 | ||||||||||
20:00 | Gazélec FC Ajaccio | -:- | Cavigal Nice | |||||||
France > Youth B Championnat National Gr. E 2023/2024 | ||||||||||
16:00 | Toulouse FC | -:- | Olympique Marseille | |||||||
17:00 | FC Marmande 47 | -:- | Castelnau Le Crès FC | |||||||
21:00 | Montpellier HSC | -:- | SA Mérignac | |||||||
France > Youth B Championnat National Gr. F 2023/2024 | ||||||||||
19:00 | La Roche VF | -:- | USJA Carquefou | |||||||
20:00 | Stade Brestois | -:- | Stade Rennais | |||||||
20:00 | Chamois Niortais | -:- | SO Cholet | |||||||
Germany > Bundesliga 2023/2024 | ||||||||||
01:30 | 1899 Hoffenheim | 1:3 (1:2) | Borussia Dortmund | |||||||
20:30 | VfL Wolfsburg | -:- | Eintracht Frankfurt | |||||||
20:30 | 1. FSV Mainz 05 | -:- | Bayer Leverkusen | |||||||
20:30 | 1. FC Köln | -:- | VfB Stuttgart | |||||||
20:30 | VfL Bochum | -:- | Bor. Mönchengladbach | |||||||
20:30 | 1. FC Heidenheim 1846 | -:- | 1. FC Union Berlin | |||||||
23:30 | RB Leipzig | -:- | Bayern München | |||||||
Germany > 2. Bundesliga 2023/2024 | ||||||||||
18:00 | Karlsruher SC | -:- | Holstein Kiel | |||||||
18:00 | Hannover 96 | -:- | SV Wehen Wiesbaden | |||||||
18:00 | Hansa Rostock | -:- | Eintracht Braunschweig | |||||||
Germany > 3. Liga 2023/2024 | ||||||||||
00:00 | Arminia Bielefeld | 2:6 (1:1) | 1. FC Saarbrücken | |||||||
19:00 | SV Sandhausen | -:- | Viktoria Köln | |||||||
19:00 | FC Ingolstadt 04 | -:- | SSV Ulm 1846 | |||||||
19:00 | Waldhof Mannheim | -:- | SC Freiburg II | |||||||
19:00 | TSV 1860 München | -:- | SC Verl | |||||||
19:00 | MSV Duisburg | -:- | Preußen Münster | |||||||
21:30 | VfB Lübeck | -:- | Hallescher FC | |||||||
Germany > Regionalliga Nord 2023/2024 | ||||||||||
18:00 | Hannover 96 II | -:- | SV Drochtersen/Assel | |||||||
18:00 | Bremer SV | -:- | SC Spelle-Venhaus | |||||||
19:00 | Kilia Kiel | -:- | TSV Havelse | |||||||
21:00 | SSV Jeddeloh II | -:- | FC Teutonia 05 | |||||||
21:30 | 1. FC Phönix Lübeck | -:- | SV Meppen | |||||||
23:30 | Blau-Weiß Lohne | -:- | Weiche Flensburg 08 | |||||||
Germany > Regionalliga Nordost 2023/2024 | ||||||||||
00:00 | Hertha BSC II | 1:2 (1:1) | SV Babelsberg 03 | |||||||
00:00 | FSV 63 Luckenwalde | 2:0 (1:0) | 1. FC Lok Leipzig | |||||||
00:00 | BSG Chemie Leipzig | 0:3 (0:1) | VSG Altglienicke | |||||||
18:00 | FC Viktoria 1889 Berlin | -:- | Greifswalder FC | |||||||
18:00 | Energie Cottbus | -:- | ZFC Meuselwitz | |||||||
19:05 | Chemnitzer FC | -:- | BFC Dynamo | |||||||
Germany > Regionalliga West 2023/2024 | ||||||||||
00:30 | FC Wegberg-Beeck | 4:1 (4:1) | SV Rödinghausen | |||||||
00:30 | SSVg Velbert | 1:0 (1:0) | Wuppertaler SV | |||||||
19:00 | Alemannia Aachen | -:- | 1. FC Köln II | |||||||
19:00 | FC Gütersloh | -:- | Rot Weiss Ahlen | |||||||
19:00 | Fortuna Düsseldorf II | -:- | Fortuna Köln | |||||||
19:00 | Rot-Weiß Oberhausen | -:- | 1. FC Bocholt | |||||||
19:00 | SC Wiedenbrück | -:- | Bor. Mönchengladbach II | |||||||
19:00 | SV Lippstadt 08 | -:- | 1. FC Düren | |||||||
Germany > Regionalliga Südwest 2023/2024 | ||||||||||
00:00 | Eintracht Frankfurt II | 1:1 (1:0) | TSG Balingen | |||||||
00:00 | FC-Astoria Walldorf | 1:0 (1:0) | Kickers Offenbach | |||||||
19:00 | TSV Schott Mainz | -:- | TSV Steinbach Haiger | |||||||
19:00 | SG Barockstadt Fulda-Lehnerz | -:- | Stuttgarter Kickers | |||||||
19:00 | 1899 Hoffenheim II | -:- | VfR Aalen | |||||||
19:00 | SGV Freiberg | -:- | FC 08 Homburg | |||||||
19:00 | VfB Stuttgart II | -:- | TuS Koblenz | |||||||
19:00 | FSV Frankfurt | -:- | Hessen Kassel | |||||||
19:00 | Bahlinger SC | -:- | 1. FSV Mainz 05 II | |||||||
Germany > Regionalliga Bayern 2023/2024 | ||||||||||
00:00 | TSV Buchbach | 1:2 (1:0) | DJK Vilzing | |||||||
00:00 | Viktoria Aschaffenburg | 2:1 (1:0) | FC Memmingen | |||||||
00:00 | Wacker Burghausen | 1:4 (1:2) | 1. FC Nürnberg II | |||||||
19:00 | FV Illertissen | -:- | 1. FC Schweinfurt 05 | |||||||
19:00 | SpVgg Ansbach | -:- | FC Augsburg II | |||||||
19:00 | SpVgg Greuther Fürth II | -:- | SV Schalding-Heining | |||||||
19:00 | TSV Aubstadt | -:- | Bayern München II | |||||||
23:30 | Eintracht Bamberg | -:- | SpVgg Bayreuth | |||||||
Germany > Bayernliga Nord 2023/2024 | ||||||||||
00:00 | 1. SC Feucht | 2:2 | Jahn Regensburg II | |||||||
00:00 | SC Eltersdorf | 3:0 | Würzburger FV | |||||||
00:00 | TSV Neudrossenfeld | 1:0 | ATSV Erlangen | |||||||
20:00 | SpVgg Bayern Hof | -:- | VfB Eichstätt | |||||||
20:00 | ASV Neumarkt | -:- | SV Donaustauf | |||||||
21:00 | FC Coburg | -:- | TSV Kornburg | |||||||
21:00 | Fortuna Regensburg | -:- | DJK Gebenbach | |||||||
21:00 | TSV Abtswind | -:- | ASV Cham | |||||||
21:00 | DJK Ammerthal | -:- | SpVgg Hankofen-Hailing | |||||||
Germany > Bayernliga Süd 2023/2024 | ||||||||||
00:30 | Kirchheimer SC | 0:4 | SV Erlbach | |||||||
18:00 | TSV Kottern-St. Mang | -:- | FC Pipinsried | |||||||
19:00 | FC Deisenhofen | -:- | TSV 1896 Rain | |||||||
19:00 | TSV 1860 München II | -:- | TSV Schwaben Augsburg | |||||||
19:00 | TSV 1865 Dachau | -:- | FC Ismaning | |||||||
19:00 | TSV Landsberg | -:- | VfR Garching | |||||||
19:00 | Türkspor Augsburg | -:- | 1. FC Sonthofen | |||||||
20:00 | FC Gundelfingen | -:- | SV Heimstetten | |||||||
20:30 | TSV Nördlingen | -:- | SV Kirchanschöring | |||||||
Germany > Bremenliga 2023/2024 | ||||||||||
00:00 | Werder Bremen II | 8:0 | ESC Geestemünde | |||||||
00:30 | LTS Bremerhaven | 1:3 | OSC Bremerhaven | |||||||
18:00 | BTS Neustadt | -:- | Brinkumer SV | |||||||
19:00 | TuRa Bremen | -:- | FC Oberneuland | |||||||
20:00 | Blumenthaler SV | -:- | SG Aumund-Vegesack | |||||||
21:00 | SC Vahr-Blockdiek | -:- | Union 60 Bremen | |||||||
Germany > Hessenliga 2023/2024 | ||||||||||
00:30 | FSV Fernwald | 2:3 | FC Eddersheim | |||||||
01:00 | Rot-Weiß Walldorf | 2:3 | Türk Gücü Friedberg | |||||||
20:00 | SC Waldgirmes | -:- | KSV Baunatal | |||||||
20:00 | Bayern Alzenau | -:- | SV Steinbach | |||||||
20:00 | TuS Dietkirchen | -:- | FC Hanau 93 | |||||||
20:00 | SV Weidenhausen | -:- | FC Gießen | |||||||
20:00 | Viktoria Griesheim | -:- | Eintracht Stadtallendorf | |||||||
22:00 | 1. FC 06 Erlensee | -:- | VfB Marburg | |||||||
22:00 | SC 1960 Hanau | -:- | Hünfelder SV | |||||||
Germany > Oberliga Niedersachsen 2023/2024 | ||||||||||
00:30 | Heeslinger SC | 1:2 | VfL Oldenburg | |||||||
19:00 | Schwarz-Weiß Rehden | -:- | Germania Egestorf/Langreder | |||||||
19:00 | FSV Schöningen | -:- | VfV Hildesheim | |||||||
19:00 | SV Meppen II | -:- | SSV Vorsfelde | |||||||
20:00 | STK Eilvese | -:- | Kickers Emden | |||||||
20:00 | U.S.I. Lupo-Martini | -:- | Rotenburger SV | |||||||
21:00 | MTV Eintracht Celle | -:- | Blau-Weiß Bornreihe | |||||||
21:30 | Atlas Delmenhorst | -:- | SV Ramlingen/Ehlershausen | |||||||
Germany > Oberliga Baden-Württemberg 2023/2024 | ||||||||||
00:00 | SG Sonnenhof Großaspach | 2:0 | 1. CfR Pforzheim | |||||||
00:00 | FC Nöttingen | 0:1 | SV Oberachern | |||||||
19:00 | Normannia Gmünd | -:- | FSV Hollenbach | |||||||
19:00 | FC Denzlingen | -:- | SSV Reutlingen | |||||||
19:00 | FC Holzhausen | -:- | ATSV Mutschelbach | |||||||
19:30 | Offenburger FV | -:- | TSG Backnang | |||||||
20:30 | TSV Essingen | -:- | FC 08 Villingen | |||||||
20:30 | FSV 08 Bietigheim-Bissingen | -:- | VfR Mannheim | |||||||
21:00 | FV Ravensburg | -:- | Göppinger SV | |||||||
Germany > Oberliga Hamburg 2023/2024 | ||||||||||
00:30 | FC Süderelbe | 6:2 (2:0) | FC Alsterbrüder | |||||||
00:30 | Victoria Hamburg | 2:2 (1:1) | TuS Dassendorf | |||||||
18:00 | Düneberger SV | -:- | TSV Sasel | |||||||
20:30 | Altona 93 | -:- | Niendorfer TSV | |||||||
21:00 | SV Halstenbek-Rellingen | -:- | FC Türkiye | |||||||
Germany > Oberliga Mittelrhein 2023/2024 | ||||||||||
23:00 | Germania Teveren | -:- | FV Bonn-Endenich | |||||||
23:00 | Siegburger SV 04 | -:- | Borussia Freialdenhoven | |||||||
23:00 | FC Hürth | -:- | TuS Königsdorf | |||||||
23:00 | VfL 08 Vichttal | -:- | Bonner SC | |||||||
Germany > Oberliga Niederrhein 2023/2024 | ||||||||||
20:30 | VfB 03 Hilden | -:- | KFC Uerdingen 05 | |||||||
21:00 | 1. FC Kleve | -:- | SC St. Tönis 11/20 | |||||||
22:00 | TVD Velbert | -:- | Sportfreunde Baumberg | |||||||
Germany > Oberliga NOFV-Nord 2023/2024 | ||||||||||
18:30 | Optik Rathenow | -:- | Rostocker FC | |||||||
19:00 | FC Anker Wismar | -:- | RSV Eintracht 1949 | |||||||
Germany > Oberliga NOFV-Süd 2023/2024 | ||||||||||
00:00 | FSV Budissa Bautzen | 1:1 | Bischofswerdaer FV | |||||||
19:00 | 1. FC Magdeburg II | -:- | VfB Auerbach | |||||||
19:00 | FC Einheit Rudolstadt | -:- | Union Sandersdorf | |||||||
19:00 | VfB 1921 Krieschow | -:- | SC Freital | |||||||
19:00 | VFC Plauen | -:- | FC Grimma | |||||||
Germany > Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar 2023/2024 | ||||||||||
00:00 | SpVgg Quierschied | 0:2 | FK Pirmasens | |||||||
01:00 | FV Engers 07 | 3:1 | FC Bitburg | |||||||
01:00 | Cosmos Koblenz | 2:0 | SV Auersmacher | |||||||
19:00 | Wormatia Worms | -:- | FC Karbach | |||||||
19:00 | Eintracht Trier | -:- | SV Gonsenheim | |||||||
20:30 | 1. FC Kaiserslautern II | -:- | FV Dudenhofen | |||||||
20:30 | Rot-Weiß Koblenz | -:- | FV 07 Diefflen | |||||||
20:30 | SV Alemannia Waldalgesheim | -:- | Arminia Ludwigshafen | |||||||
20:30 | TuS Mechtersheim | -:- | TSG Pfeddersheim | |||||||
Germany > Oberliga Westfalen 2023/2024 | ||||||||||
00:00 | Türkspor Dortmund | 1:0 | Viktoria Clarholz | |||||||
22:00 | ASC 09 Dortmund | -:- | Sportfreunde Lotte | |||||||
Germany > Schleswig-Holstein-Liga 2023/2024 | ||||||||||
01:00 | SV Todesfelde | 6:0 | VfB Lübeck II | |||||||
18:00 | TSB Flensburg | -:- | Inter Türkspor Kiel | |||||||
19:00 | Heider SV | -:- | Preußen 09 Reinfeld | |||||||
19:00 | PSV Union Neumünster | -:- | SV Eichede | |||||||
20:00 | Weiche Flensburg 08 II | -:- | Oldenburger SV | |||||||
20:00 | FC Dornbreite Lübeck | -:- | TSV Bordesholm | |||||||
20:00 | MTSV Hohenwestedt | -:- | TSV Nordmark Satrup | |||||||
Germany > Women Bundesliga 2023/2024 | ||||||||||
17:00 | Bayer Leverkusen | -:- | 1. FC Nürnberg | |||||||
19:00 | Werder Bremen | -:- | 1899 Hoffenheim | |||||||
Germany > Women 2. Bundesliga 2023/2024 | ||||||||||
19:00 | Hamburger SV | -:- | SV Meppen | |||||||
Germany > Youth Bundesliga Nord/Nordost 2023/2024 | ||||||||||
16:00 | RB Leipzig | -:- | VfL Osnabrück | |||||||
17:00 | Dynamo Dresden | -:- | VfL Wolfsburg | |||||||
17:00 | SV Meppen | -:- | 1. FC Union Berlin | |||||||
19:00 | Eintracht Braunschweig | -:- | FC St. Pauli | |||||||
Germany > Youth Bundesliga West 2023/2024 | ||||||||||
16:00 | Borussia Dortmund | -:- | 1. FC Köln | |||||||
16:00 | Viktoria Köln | -:- | VfL Bochum | |||||||
18:00 | Bor. Mönchengladbach | -:- | SC Paderborn 07 | |||||||
Germany > Youth Bundesliga Süd/Südwest 2023/2024 | ||||||||||
17:30 | 1. FSV Mainz 05 | -:- | VfB Stuttgart | |||||||
18:00 | 1. FC Nürnberg | -:- | Bayern München | |||||||
18:00 | Eintracht Frankfurt | -:- | SV Sandhausen | |||||||
Germany > Youth B Bundesliga Nord/Nordost 2023/2024 | ||||||||||
16:00 | FC St. Pauli | -:- | Dynamo Dresden | |||||||
17:00 | Energie Cottbus | -:- | Chemnitzer FC | |||||||
17:00 | Hertha BSC | -:- | Hannover 96 | |||||||
17:00 | VfL Wolfsburg | -:- | Blumenthaler SV | |||||||
18:00 | 1. FC Union Berlin | -:- | FC Viktoria 1889 Berlin | |||||||
18:00 | Hamburger SV | -:- | Werder Bremen | |||||||
Germany > Youth B Bundesliga West 2023/2024 | ||||||||||
16:00 | Bor. Mönchengladbach | -:- | FC Schalke 04 | |||||||
16:00 | MSV Duisburg | -:- | Viktoria Köln | |||||||
Germany > Youth B Bundesliga Süd/Südwest 2023/2024 | ||||||||||
16:00 | SC Freiburg | -:- | TSV 1860 München | |||||||
16:00 | Jahn Regensburg | -:- | 1. FSV Mainz 05 | |||||||
18:00 | FC Augsburg | -:- | FC Ingolstadt 04 | |||||||
Ghana > Premier League 2023/2024 | ||||||||||
22:00 | Tano Bofoakwa | -:- | Hearts of Oak | |||||||
Gibraltar > Premier Divison 2023/2024 | ||||||||||
02:00 | Glacis United FC | 3:1 | Europa Point FC | |||||||
21:30 | Lynx FC | -:- | Mons Calpe S.C. | |||||||
Greece > Super League 2 2023/2024 South | ||||||||||
19:00 | Diagoras FC | -:- | AO Egaleo | |||||||
Greece > Super League 2 2023/2024 North | ||||||||||
20:00 | AEK Athen II | -:- | AE Lárissa | |||||||
20:00 | PAOK Saloniki II | -:- | Kampaniakos FC | |||||||
Greece > Super League 2 2023/2024 South | ||||||||||
20:00 | Panachaiki GE | -:- | Panathinaikos II | |||||||
Honduras > Liga Nacional 2023/2024 Apertura | ||||||||||
08:00 | Motagua | 1:0 (0:0) | Deportivo Génesis | |||||||
Hungary > NB I 2023/2024 | ||||||||||
01:00 | Zalaegerszegi TE | 1:1 (0:0) | Puskás FC | |||||||
19:30 | Paksi SE | -:- | Mezőkövesdi SE | |||||||
22:00 | MTK Budapest | -:- | Ferencvárosi TC | |||||||
Iceland > 1. deild 2023 Umspil > Final | ||||||||||
23:00 | IF Vestri | -:- | Afturelding | |||||||
India > Indian Super League 2023/2024 | ||||||||||
21:30 | East Bengal Club | -:- | Hyderabad FC | |||||||
Indonesia > Liga 1 2023/2024 | ||||||||||
15:00 | PSIS Semarang | -:- | PSM Makassar | |||||||
15:00 | Arema Cronus FC | -:- | PSS Sleman | |||||||
15:00 | Dewa United FC | -:- | Persebaya Surabaya | |||||||
19:00 | Persik Kediri | -:- | Bhayangkara Solo | |||||||
19:00 | Persis Solo (LI) | -:- | Persija Jakarta | |||||||
Ireland > Premier Division 2023 | ||||||||||
01:45 | Bohemian FC | 3:1 (0:0) | Sligo Rovers | |||||||
01:45 | Cork City | 0:1 (0:0) | St Patrick's Athletic | |||||||
01:45 | Derry City | 6:0 (1:0) | UC Dublin | |||||||
01:45 | Dundalk FC | 3:1 (1:1) | Drogheda United | |||||||
01:45 | Shamrock Rovers | 1:0 (0:0) | Shelbourne FC | |||||||
Ireland > First Division 2023 | ||||||||||
01:45 | Bray Wanderers | 2:1 (2:0) | Cobh Ramblers | |||||||
01:45 | Galway United | 6:0 (3:0) | Athlone Town | |||||||
01:45 | Waterford FC | 0:0 (0:0) | Wexford FC | |||||||
02:00 | Finn Harps | 2:1 (0:0) | Kerry FC | |||||||
Israel > Ligat ha'Al 2023/2024 | ||||||||||
21:45 | Maccabi Tel Aviv | -:- | Hapoel Petach-Tikva | |||||||
23:30 | Maccabi Petach-Tikva | -:- | Bnei Sachnin FC | |||||||
23:45 | FC Ashdod | -:- | Hapoel Hadera | |||||||
23:45 | Hapoel Haifa | -:- | Maccabi Bnei Raina | |||||||
Italy > Serie A 2023/2024 | ||||||||||
20:00 | US Lecce | -:- | SSC Napoli | |||||||
23:00 | AC Milan | -:- | Lazio Roma | |||||||
Italy > Serie B 2023/2024 | ||||||||||
19:00 | FeralpiSalò | -:- | Spezia Calcio | |||||||
19:00 | Modena FC | -:- | Venezia FC | |||||||
19:00 | AC Pisa | -:- | Cosenza Calcio | |||||||
19:00 | Brescia Calcio | -:- | Ascoli Calcio | |||||||
21:15 | Ternana Calcio | -:- | AC Reggiana 1919 | |||||||
Italy > Serie C Girone A 2023/2024 | ||||||||||
01:45 | US Alessandria 1912 | 0:2 (0:1) | AC Pro Sesto | |||||||
01:45 | US Pergolettese | 0:1 (0:1) | Aurora Pro Patria | |||||||
01:45 | US Triestina | 4:1 (2:0) | Mantova 1911 SSD | |||||||
01:45 | Virtus Verona | 1:1 (1:1) | Novara Calcio | |||||||
21:15 | UC AlbinoLeffe | -:- | FC Legnago Salus | |||||||
23:30 | Giana Erminio | -:- | Arzignano Valchiampo | |||||||
23:30 | Pro Vercelli | -:- | US Fiorenzuola | |||||||
23:30 | Trento Calcio 1921 | -:- | Calcio Padova | |||||||
Italy > Serie C Girone B 2023/2024 | ||||||||||
21:15 | Lucchese | -:- | ASD Pineto Calcio | |||||||
23:30 | Carrarese Calcio | -:- | Virtus Entella | |||||||
Italy > Serie C Girone C 2023/2024 | ||||||||||
21:15 | Latina Calcio | -:- | Brindisi | |||||||
23:30 | Potenza | -:- | Monterosi FC | |||||||
Italy > Serie D Girone A 2023/2024 | ||||||||||
20:00 | AC Bra | -:- | Sanremese | |||||||
20:00 | US Albenga | -:- | RG Ticino | |||||||
20:00 | ASC Alcione | -:- | Alba Calcio | |||||||
20:00 | Gozzano | -:- | Derthona FBC | |||||||
20:00 | ASD Chisola Calcio | -:- | Calcio Chieri | |||||||
21:00 | Borgosesia Calcio | -:- | SC Ligorna 1922 | |||||||
21:00 | Vado FC | -:- | USD Fezzanese | |||||||
Italy > Serie D Girone B 2023/2024 | ||||||||||
20:00 | Club Milano | -:- | AC Crema | |||||||
20:00 | AC Calvina Sport | -:- | Caldiero Terme | |||||||
20:00 | Palazzolo | -:- | Legnano | |||||||
Italy > Serie D Girone E 2023/2024 | ||||||||||
20:00 | SC Trestina | -:- | Ghivizzano Borgo | |||||||
Italy > Women Serie A 2023/2024 | ||||||||||
20:00 | AS Roma | -:- | Calcio Como | |||||||
Italy > Youth Campionato Primavera 1 2023/2024 | ||||||||||
16:00 | Genoa CFC | -:- | Lazio Roma | |||||||
16:00 | US Lecce | -:- | AC Monza | |||||||
18:00 | ACF Fiorentina | -:- | AC Milan | |||||||
Italy > Youth Campionato Primavera 2 2023/2024 Girone A | ||||||||||
16:00 | AC Renate | -:- | Udinese Calcio | |||||||
Italy > Youth Campionato Primavera 2 2023/2024 Girone B | ||||||||||
16:00 | AC Perugia Calcio | -:- | Benevento Calcio | |||||||
16:00 | AC Pisa | -:- | US Salernitana 1919 | |||||||
Italy > Youth Campionato Primavera 2 2023/2024 Girone A | ||||||||||
17:00 | Calcio Como | -:- | Brescia Calcio | |||||||
Italy > Youth Campionato Primavera 2 2023/2024 Girone B | ||||||||||
19:00 | Ternana Calcio | -:- | SSC Napoli | |||||||
Italy > Youth Campionato Primavera 2 2023/2024 Girone A | ||||||||||
20:00 | UC AlbinoLeffe | -:- | AC Reggiana 1919 | |||||||
20:00 | US Alessandria 1912 | -:- | FeralpiSalò | |||||||
20:00 | AS Cittadella | -:- | Calcio Padova | |||||||
20:00 | Vicenza Virtus | -:- | Parma Calcio 1913 | |||||||
20:00 | SPAL 2013 Ferrara | -:- | US Cremonese | |||||||
20:00 | FC Südtirol | -:- | Venezia FC | |||||||
Italy > Youth Campionato Primavera 2 2023/2024 Girone B | ||||||||||
20:00 | Ascoli Calcio | -:- | Virtus Entella | |||||||
20:00 | FC Crotone | -:- | SS Monopoli 1966 | |||||||
20:00 | Delfino Pescara | -:- | SSC Bari | |||||||
20:00 | Spezia Calcio | -:- | Palermo FC | |||||||
Japan > J1 League 2023 | ||||||||||
11:00 | Hokkaido Consadole Sapporo | 0:1 | Kashiwa Reysol | |||||||
13:00 | Avispa Fukuoka | -:- | Kashima Antlers | |||||||
16:00 | Cerezo Osaka | -:- | Shonan Bellmare | |||||||
17:00 | Sanfrecce Hiroshima | -:- | Nagoya Grampus | |||||||
17:00 | Sagan Tosu | -:- | Kyoto Sanga FC | |||||||
Japan > J2 League 2023 | ||||||||||
11:00 | Fujieda MyFC | 0:0 | Shimizu S-Pulse | |||||||
11:00 | Vegalta Sendai | 0:0 | Roasso Kumamoto | |||||||
12:00 | Ventforet Kofu | -:- | Mito HollyHock | |||||||
16:00 | Oita Trinita | -:- | Omiya Ardija | |||||||
Japan > J3 League 2023 | ||||||||||
12:00 | SC Sagamihara | -:- | Giravanz Kitakyushu | |||||||
16:30 | FC Ryūkyū | -:- | AC Nagano Parceiro | |||||||
17:00 | Vanraure Hachinohe | -:- | Matsumoto Yamaga | |||||||
Japan > Japan Football League 2023 | ||||||||||
11:00 | Honda FC | -:- | Briobecca Urayasu | |||||||
11:00 | Criacao Shinjuku | -:- | Sony Sendai | |||||||
11:00 | Tokyo Musashino United FC | -:- | FC Tiamo Hirakata | |||||||
11:00 | Verspah Oita | -:- | Minebea Mitsumi | |||||||
Japan > U18 Premier League 2023 East | ||||||||||
09:00 | Shohei High School | -:- | Ryutsu Keizai University | |||||||
Japan > U18 Premier League 2023 West | ||||||||||
09:00 | Riseisha High School | -:- | Otsu High School | |||||||
13:00 | Vissel Kobe | -:- | Júbilo Iwata | |||||||
Kazakhstan > Premier Liga 2023 | ||||||||||
18:00 | Shakter Karaganda | -:- | Tobyl Kostanay | |||||||
20:00 | FK Aktobe | -:- | FK Astana | |||||||
Kosovo > Superliga 2023/2024 | ||||||||||
20:00 | KF Liria | -:- | KF Malisheva | |||||||
20:00 | KF Ballkani | -:- | KF Llapi | |||||||
Kuwait > Premier League 2023/2024 | ||||||||||
22:05 | Al Fahaheel | -:- | Qadsia SC | |||||||
Latvia > Virsliga 2023 | ||||||||||
18:00 | Rīgas Futbola skola | -:- | FK Liepāja | |||||||
Latvia > 1. Liga 2023 | ||||||||||
17:00 | JDFS Alberts | -:- | Grobiņas SC | |||||||
19:00 | AFA Olaine | -:- | Rēzeknes FA | |||||||
21:00 | FK Tukums 2000 II | -:- | JFK Ventspils | |||||||
23:00 | Skanstes SK | -:- | Riga FC II | |||||||
Lithuania > A Lyga 2023 | ||||||||||
19:00 | FK Sūduva | -:- | FK Žalgiris | |||||||
21:00 | FK Riteriai | -:- | FC Džiugas | |||||||
Luxembourg > Coupe 2023/2024 > 2. Round | ||||||||||
21:00 | FC 47 Bastendorf | -:- | CS FOLA Esch | |||||||
23:00 | FC Schengen | -:- | Jeunesse Esch | |||||||
Malaysia > Super League 2023 | ||||||||||
20:00 | Kuala Lumpur City FC | -:- | Kedah Darul Aman | |||||||
20:00 | Sri Pahang FC | -:- | Kuching City | |||||||
Malta > Premier League 2023/2024 | ||||||||||
20:00 | Hibernians FC | -:- | Birkirkara FC | |||||||
22:15 | Valletta FC | -:- | Mosta FC | |||||||
Mexico > Primera División 2023/2024 Apertura | ||||||||||
08:00 | Gallos Blancos | abor. | Club León | |||||||
10:00 | Atlético San Luis | 0:1 | Cruz Azul | |||||||
10:10 | Club Tijuana | 1:1 | FC Juárez | |||||||
Mexico > LP - Serie A 2023/2024 Grupo A | ||||||||||
07:45 | CF Reynosa | 2:1 | Alacranes de Durango | |||||||
Mexico > LP - Serie A 2023/2024 Grupo B | ||||||||||
08:00 | Petroleros de Salamanca | 3:1 (1:0) | Inter Playa | |||||||
Mexico > LP - Serie A 2023/2024 Grupo A | ||||||||||
09:00 | Chihuahua FC | -:- | Los Cabos United | |||||||
Mexico > LP - Serie B 2023/2024 | ||||||||||
08:00 | Santiago FC | 2:0 (0:0) | Zitácuaro | |||||||
Mexico > Women Liga MX Femenil 2023/2024 Apertura | ||||||||||
06:00 | Club Necaxa | 0:4 (0:1) | CF Monterrey | |||||||
Mexico > U19 Women Fuerzas Basicas 2023/2024 Apertura | ||||||||||
22:00 | UANL Tigres | -:- | Atlas Guadalajara | |||||||
Mexico > U18 Fuerzas Basicas 2023/2024 Apertura | ||||||||||
00:30 | Gallos Blancos | 2:4 | Club León | |||||||
00:30 | Atlético San Luis | -:- | Cruz Azul | |||||||
02:45 | Club Tijuana | 2:1 (2:0) | FC Juárez | |||||||
22:00 | CF Pachuca | -:- | Club Necaxa | |||||||
Mexico > U16 Fuerzas Basicas 2023/2024 Apertura | ||||||||||
22:00 | UANL Tigres | -:- | Atlas Guadalajara | |||||||
22:00 | Atlético San Luis | -:- | Club Tijuana | |||||||
22:00 | Club Necaxa | -:- | Gallos Blancos | |||||||
22:00 | Puebla FC | -:- | CF América | |||||||
22:00 | Deportivo Toluca | -:- | FC Juárez | |||||||
Mexico > U23 Fuerzas Basicas 2023/2024 Apertura | ||||||||||
06:45 | Club Tijuana | 0:0 | FC Juárez | |||||||
22:00 | CF Monterrey | -:- | Santos Laguna | |||||||
22:00 | CF América | -:- | Pumas UNAM | |||||||
22:30 | CF Pachuca | -:- | Club Necaxa | |||||||
23:00 | Mazatlán FC | -:- | UANL Tigres | |||||||
Mexico > Fuerzas Basicas 2023/2024 Apertura | ||||||||||
22:00 | Santos Laguna | -:- | Mazatlán FC | |||||||
22:00 | CF Pachuca | -:- | Pumas UNAM | |||||||
Moldova > Divizia Nationala 2023/2024 Phase I | ||||||||||
22:00 | CS Petrocub | -:- | Sparta Selemet | |||||||
Morocco > Botola Pro 1 2023/2024 | ||||||||||
22:00 | Olympique de Safi | -:- | Chabab Mohammédia | |||||||
Netherlands > Eredivisie 2023/2024 | ||||||||||
21:30 | Feyenoord | -:- | Go Ahead Eagles | |||||||
23:45 | FC Utrecht | -:- | Almere City FC | |||||||
23:45 | PSV Eindhoven | -:- | FC Volendam | |||||||
Netherlands > Eerste Divisie 2023/2024 | ||||||||||
01:00 | De Graafschap | 0:0 (0:0) | Roda JC Kerkrade | |||||||
01:00 | SC Cambuur | 3:4 (0:2) | Jong PSV | |||||||
01:00 | MVV | 0:3 (0:3) | ADO Den Haag | |||||||
01:00 | FC Groningen | 0:3 (0:0) | FC Den Bosch | |||||||
01:00 | FC Eindhoven | 1:1 (0:1) | FC Dordrecht | |||||||
01:00 | TOP Oss | 0:1 (0:0) | FC Emmen |